top of page

Aðalfundur kirkjunnar

Aðalfundur Hvítasunnukirkjunnar á Akureyri verður haldinn þriðjudaginn 23. mars n.k. og hefst kl. 17:00 með veitingum. Dagskrá fundarins: 1. Kosning fundarstjóra og fundarritara. Gengið úr skugga um að rétt hafi verið boðað til fundarins. 2. Skýrsla stjórnar og rekstrarstjórnar kirkjunnar. 3. Reikningar kirkjunnar fyrir árið 2020 verðalagðir fram og bornir upp til samþykktar. (Vinsamlega ath. að þeir munu liggjaframmi til skoðunar dagana 16.-19. mars ásafnaðarskrifstofu kl. 10-12) 4. Kosningar. a) Kosning forstöðumanns Kosið verður um hjónin Jóhönnu Sólrúnu Norðfjörð og Harald Pálsson til aðveita kirkjunni forstöðu næstu fjögur ár. Jóhanna mun þá gegna stöðuforstöðumanns og Haraldur vera henni til stuðnings. b) Kannaður verður hugur safnaðarins samkvæmt safnaðarsamþykktum,til næstu tveggja ára, til hluta sitjandi öldunga og stjórnarmeðlima. Þeir eru Ásdís Jóhannsdóttir og Snorri Schiöth Bergsson. c) Kosning í ráð og nefndir. 5. Önnur mál. Vilji menn senda inn málefni á fundinn skal það gert fyrir 18. mars 2021 Tekið er viðmálefnum í gegnum netfangið hvitak@hvitak.is eða í pappírsformi áskrifstofu kirkjunnar. Kær kveðja frá stjórn Hvítasunnukirkjunnar á Akureyri Guð blessi ykkur

0 views0 comments

Recent Posts

See All

Comments


bottom of page